TAKARDAR KEBANTAWA

Wane bayani muke tattarawa?
Muna karɓar bayani daga gare ku lokacin da kuke biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu, amsa bincike ko cika fom.
Lokacin yin oda ko yin rijista akan rukunin yanar gizon mu, kamar yadda ya dace, ana iya tambayarka ka shigar da: suna, adireshin imel, adireshin imel ko lambar waya.Kuna iya, duk da haka, ziyarci rukunin yanar gizon mu ba tare da suna ba.

Menene muke amfani da bayanin ku?  
Duk bayanan da muka tattara daga gare ku za a iya amfani da su ta ɗayan waɗannan hanyoyin:

  • Don keɓance ƙwarewar ku
    (Bayanin ku yana taimaka mana mu amsa mafi kyawun bukatun ku)
  • Domin inganta gidan yanar gizon mu
    (muna ci gaba da ƙoƙari don inganta ayyukan gidan yanar gizon mu bisa la'akari da bayanin da muka karɓa daga gare ku)
  • Don inganta sabis na abokin ciniki
    (Bayanin ku yana taimaka mana don ƙarin amsa buƙatun sabis na abokin ciniki da buƙatun tallafin ku)
  • Don aiwatar da ma'amaloli
    Bayanin ku, na jama'a ko na sirri, ba za a siyar da shi, musanya, canjawa wuri, ko baiwa kowane kamfani ba saboda kowane dalili, ba tare da izinin ku ba, ban da takamaiman dalilin isar da samfur ko sabis ɗin da aka nema.
  • Don gudanar da gasa, gabatarwa, bincike ko wani fasalin rukunin yanar gizo
  • Don aika saƙon imel na lokaci-lokaci
    Adireshin imel ɗin da kuka bayar don sarrafa oda, ƙila a yi amfani da shi don aika muku bayanai da ɗaukakawa waɗanda suka shafi odar ku, ban da karɓar labaran kamfani na lokaci-lokaci, ɗaukakawa, samfur mai alaƙa ko bayanin sabis, da sauransu.

Lura: Idan a kowane lokaci kuna son yin rajista daga karɓar imel na gaba, da fatan za a aika imel zuwa support@kcvents.com

Muna amfani da kukis?  
Ee (Kukis ƙananan fayiloli ne waɗanda rukunin yanar gizo ko mai ba da sabis ɗin sa ke aikawa zuwa rumbun kwamfutarka ta hanyar burauzar yanar gizon ku (idan kun ba da izini) wanda ke ba rukunin yanar gizo ko tsarin masu ba da sabis damar gane burauzar ku da kamawa da tunawa da wasu bayanai.
Muna amfani da kukis don fahimta da adana abubuwan da kuke so don ziyartan gaba da kuma tattara jimillar bayanai game da zirga-zirgar rukunin yanar gizo da hulɗar rukunin yanar gizo ta yadda za mu iya ba da mafi kyawun gogewar rukunin yanar gizo da kayan aikin nan gaba.Za mu iya yin kwangila tare da masu ba da sabis na ɓangare na uku don taimaka mana don fahimtar maziyartan rukunin yanar gizon mu.Ba a ba wa waɗannan masu ba da izinin izinin amfani da bayanan da aka tattara a madadinmu ba sai don su taimaka mana mu gudanar da inganta kasuwancinmu.
Idan ka fi so, za ka iya zaɓar don kwamfutarka ta gargaɗe ka a duk lokacin da ake aika kuki, ko za ka iya zaɓar kashe duk kukis ta hanyar saitunan burauzan ku.Kamar yawancin gidajen yanar gizo, idan kun kashe kukis ɗin ku, wasu ayyukanmu na iya yin aiki yadda ya kamata.Koyaya, har yanzu kuna iya yin oda ta tuntuɓar sabis na abokin ciniki.

Shin muna bayyana wani bayani ga jam'iyyun waje?  
Ba mu sayar, kasuwanci, ko kuma canja wurin zuwa wasu ɓangarori na waje da keɓaɓɓen bayanin ku.Wannan baya haɗa da amintattun wasu ɓangarori na uku waɗanda ke taimaka mana wajen sarrafa gidan yanar gizon mu, gudanar da kasuwancinmu, ko yi muku hidima, muddin waɗannan ɓangarorin sun yarda su kiyaye wannan bayanin.Hakanan muna iya fitar da bayanin ku lokacin da muka yi imanin sakin ya dace don bin doka, aiwatar da manufofin rukunin yanar gizon mu, ko kare namu ko wasu haƙƙoƙi, dukiya, ko aminci.Koyaya, ana iya bayar da bayanin baƙo wanda ba na sirri ba ga wasu ɓangarori don tallace-tallace, talla, ko wasu amfani.

Hanyoyin haɗin gwiwa na ɓangare na uku
Lokaci-lokaci, bisa ga ra'ayinmu, ƙila mu haɗa ko bayar da samfura ko ayyuka na ɓangare na uku akan gidan yanar gizon mu.Waɗannan rukunin yanar gizon na uku suna da keɓantattun manufofin keɓantawa.Don haka ba mu da wani alhaki ko alhaki kan abun ciki da ayyukan waɗannan rukunin yanar gizon da aka haɗa.Duk da haka, muna neman kare mutuncin rukunin yanar gizon mu kuma muna maraba da duk wani ra'ayi game da waɗannan rukunin yanar gizon.

Sauran software a cikin KC Rukuni  
KC yana ba da aikace-aikacen software da yawa azaman sabis ga abokan cinikinmu.Waɗannan duk sun dogara ne akan gidan yanar gizo na ɗan lokaci don haka za a tattara bayanai iri ɗaya kuma a sarrafa su gwargwadon abin da aka bayyana a cikin wannan takaddar.

Har zuwa yaushe KC Ajiye bayanan sirrinku?
KC zai adana keɓaɓɓen bayanan ku muddin ana buƙata don cika dalilan da aka tattara bayanan keɓaɓɓun don su.

Hakkokin kariyar bayanan ku
Kuna da damar neman bayanai daga KC game da bayanan sirri da KC ke sarrafa da kuma samun damar yin amfani da bayanan sirri.Hakanan kuna da haƙƙin neman gyara bayanan sirrinku idan wannan ba daidai ba ne kuma kuna buƙatar goge bayanan keɓaɓɓen ku.Bugu da ari, kuna da haƙƙin neman ƙuntatawa sarrafa bayanan ku na sirri ma'ana kuna buƙatar KC ta iyakance sarrafa bayanan ku a wasu yanayi.Hakanan akwai haƙƙi a gare ku don ƙin aiwatarwa bisa halaltacciyar sha'awa ko sarrafa don tallan kai tsaye.Hakanan kuna da haƙƙin ɗaukar bayanai (canja wurin keɓaɓɓen bayanan ku zuwa wani mai sarrafawa) idan sarrafa KC idan bayanan keɓaɓɓen ku ya dogara ne akan yarda ko wajibcin kwangila kuma yana sarrafa kansa.

Hakanan kuna da damar shigar da duk wani korafi da kuke da shi game da sarrafa bayanan ku na KC zuwa ga hukuma mai sa ido.

Yarda da Dokar Kariyar Sirri Kan Kan California
Saboda muna daraja sirrin ku mun ɗauki matakan da suka wajaba don kasancewa cikin bin Dokar Kariyar Sirri ta Kan layi ta California.Don haka ba za mu rarraba keɓaɓɓen bayaninka ga ɓangarori na waje ba tare da izininka ba.

Yarda da Dokar Kariyar Sirri Kan Kan Yara
Muna bin ka'idodin COPPA (Dokar Kariyar Sirri akan Yara), ba ma karɓar kowane bayani daga duk wanda bai kai shekara 13 ba.Gidan yanar gizon mu, samfura da sabis duk ana jagorantar su ga mutanen da suka kai aƙalla shekaru 13 ko sama da haka.

Manufofin Sirri na Kan layi Kawai

Wannan tsarin sirrin kan layi ya shafi bayanan da aka tattara ta gidan yanar gizon mu kawai ba ga bayanan da aka tattara ba a layi ba.

Yardar ku

Ta amfani da rukunin yanar gizon mu, kun yarda da manufofin sirrinmu.

Canje-canje ga Manufar Sirrin mu

Idan muka yanke shawarar canza manufar sirrinmu, za mu buga waɗannan canje-canje a wannan shafin, da/ko sabunta kwanan wata gyara Dokar Sirri a ƙasa.

An sabunta wannan manufar ta ƙarshe a ranar 23 ga Mayu, 2018

Tuntuɓar Mu
Idan akwai wasu tambayoyi game da wannan manufar keɓantawa za ku iya tuntuɓe mu ta amfani da bayanin da ke ƙasa.

www.kcvents.com
CHIC TECHNOLOGY
Huayue Rd 150
Gundumar Longhua
Shenzhen

Adireshin i-mel: info@kcvents.com .
Tel: + 86 153 2347 7490